![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/981_iconview_1607421813.jpg)
แพทย์หญิง เตือนใจ คูหเจริญ มอบเงินบริจาคเพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ และสงเคราะห์ผู้ป่วย รพ.ฯ
พล.ร.ต.สุมิตร แดงดีเลิศ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเงินบริจาค จำนวน 500,000 บาท จากแพทย์หญิง เตือนใจ คูหเจริญ เพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ และสงเคราะห์ผู้ป่วย รพ.ฯ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 28 ส.ค.62