![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/948_iconview_1607419861.jpg)
ฝ่ายการพยาบาล รพ.ฯ จัดพิธีมอบขีดหมวก
น.อ.หญิง กรองทิพย์ จันทร์อินทร์ รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายการพยาบาล เป็นประธานพิธีมอบขีดหมวก และนำเสนอผลงานคุณภาพของ หน.หน่วยงาน จัดโดย ฝ่ายการพยาบาล รพ.ฯ ณ ห้องประชุม พลเรือตรี เล็ก สุมิตร ชั้น 5 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 7 พฤษภาคม 2563