![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/869_iconview_1607415457.jpg)
คุณอัจฉรพรรณ คณาธนะวนิชย์ มอบเงินบริจาคในนาม บริษัท แหลมทองสหการ จำกัด
น.อ.หญิง ยุวดี สุวรรณประดิษฐ รอง ผอ.ศูนย์รับบริจาค รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเงินบริจาคในนาม บริษัท แหลมทองสหการ จำกัด จำนวน 980,000 บาท เพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ให ้รพ.ฯ โดยมี คุณอัจฉรพรรณ คณาธนะวนิชย์ เป็นผู้มอบ ณ บริษัท แหลมทองสหการ จำกัด กรุงเทพฯ เมื่อวันที่ 10 มี.ค.63