![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/838_iconview_1607414052.jpg)
ผู้บริหาร รพ.ฯ ต้อนรับผู้เยี่ยมสำรวจ
พล.ร.ต.ธนรักษ์ เอี่ยวสานุรักษ์ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. เป็นประธานต้อนรับผู้เยี่ยมสำรวจเพื่อตรวจรับรองมาตรฐานการรักษาโดยการฟอกเลือดด้วยเครื่องไตเทียม จากราชวิทยาลัยอายุรแพทย์แห่งประเทศไทย ณ ห้องประชุม พลเรือโท สนิท โปษะกฤษณะ ชั้น 5 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 24 กรกฎาคม 2563