![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/808_iconview_1607412293.jpg)
พล.ร.ต.สุมิตร แดงดีเลิศ ผอ.รพ.ฯ เป็นประธานเปิดโครงการ " เดือนพ่อ...เดือนสุขภาพชาย " ครั้งที่ 3
พล.ร.ต.สุมิตร แดงดีเลิศ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. เป็นประธานเปิดโครงการ " เดือนพ่อ...เดือนสุขภาพชาย " ครั้งที่ 3 จัดโดย หน่วยงานศัลยกรรมทางเดินปัสสาวะ กลุ่มงานศัลยกรรม รพ.ฯ ณ ห้องประชุมประพัฒน์ศรี สโมสร รพ.ฯ เมื่อวันที่ 19 ธ.ค.62