![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/793_iconview_1607411764.jpg)
คุณสุปราณี เพ่งธรรมกีรติ มอบเงินบริจาคในนามคุณอรุณศรี แซ่ซื้อ
พล.ร.ต.ธนรักษ์ เอี่ยวสานุรักษ์ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเงินบริจาคในนามคุณอรุณศรี แซ่ซื้อ จำนวน 293,500 บาท เพื่อจัดซื้อตู้ปลอดเชื้อ (Biological Safety Cabinet) สนับสนุนการรักษาพยาบาลผู้ป่วย Covid-19 โดยมี คุณสุปราณี เพ่งธรรมกีรติ เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 14 เมษายน 2563