![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/752_iconview_1607406878.jpg)
คณะกรรมการพฤฒเวชและคณะกรรมการดูแลผู้สูงอายุ ประเมินมาตรฐานการดูแลสุขภาพผู้สูงอายุบริการแบบพักค้าง
น.อ.หญิง กรองทิพย์ จันทร์อินทร์ รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายการพยาบาล พร้อมด้วยคณะกรรมการพฤฒเวชและคณะกรรมการดูแลผู้สูงอายุ ประเมินมาตรฐานการดูแลสุขภาพผู้สูงอายุบริการแบบพักค้าง ประจำปี 63 ณ การดูแลผู้สูงอายุ รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า (พฤฒเวชโฮมแคร์) เมื่อวันที่ 8 กันยายน 2563