![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/733_iconview_1607405933.jpg)
สำนักงานผลประโยชน์ รพ.ฯ จัดโครงการพัฒนาหน่วยบริการคลินิกเครือข่ายปฐมภูมิ รพ.ฯ
พล.ร.ต.สุมิตร แดงดีเลิศ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. เป็นประธานเปิดโครงการพัฒนาหน่วยบริการคลินิกเครือข่ายปฐมภูมิ รพ.ฯ ในรูปแบบ Primary care trust เรื่อง “ โรคไม่ติดต่อเรื้อรัง NCD โรคที่คุณสร้างเอง ” จัดโดย สำนักงานผลประโยชน์ รพ.ฯ ณ ห้องประชุม พลเรือเอก หม่อมเจ้าปุสาณ สวัสดิวัตน์ ชั้น 3 อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 28 ก.พ.63