![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/718_iconview_1607405189.jpg)
น.อ.เบญจมาพร วงศ์นครสว่าง มอบเงินบริจาคในนาม พระประยูร ผาสุโก (วงศ์นครสว่าง)
พล.ร.ต.ธนรักษ์ เอี่ยวสานุรักษ์ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเงินบริจาคในนาม พระประยูร ผาสุโก (วงศ์นครสว่าง) จำนวน 100,000 บาท เพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ให้ รพ.ฯ โดยมี น.อ.เบญจมาพร วงศ์นครสว่าง เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 12 พฤษภาคม 2563