![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/676_iconview_1607402988.jpg)
ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. เป็นประธานในพิธีอาศิรวาทราชสดุดี
พล.ร.ต.นิธิ พงศ์อนันต์ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. เป็นประธานในพิธีอาศิรวาทราชสดุดี สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี เนื่องใน “ วันพยาบาลแห่งชาติ ” พร้อมชมนิทรรศการเทิดพระเกียรติ และกิจกรรมภายในงาน ณ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 21 ตุลาคม 2563