![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/621_iconview_1607399881.jpg)
พล.ร.อ.สุรสักดิ์ เมธยาภา และคณะนักศึกษาวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร รุ่นที่ 54 หมู่กวาง มอบเงินเพื่อสนับสนุน รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร.และสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า
พล.ร.ต.สุมิตร แดงดีเลิศ ผู้อำนวยการ รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. พร้อมด้วยพล.ร.ต.เฉียบ สหัสสานนท์ กรรมการและเหรัญญิกมูลนิธิฯ, น.อ.ประดิษฐ์ ฉ่ำใจ กรรมการบริหามูลนิธิฯ และน.อ.ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา กรรมการและเลขานุการมูลนิธิฯ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จาก พล.ร.อ.สุรสักดิ์ เมธยาภา และคณะนักศึกษาวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร รุ่นที่ 54 หมู่กวาง เพื่อสนับสนุน รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร.และสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ ห้องรับรองสำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 14 มิ.ย.62