![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2024_05/6202_iconview_1716280926.jpg)
คณะทำงานพิจารณาแนวทางการอนุมัติรับรองโรงพยาบาลในเขตกรุงเทพมหานครเป็นสถาบันที่ปฏิบัติงานเพิ่มพูนทักษะจากแพทยสภา
พลเรือตรี วสุธา ข่ายแก้ว ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ให้การต้อนรับคณะทำงานพิจารณาแนวทางการอนุมัติรับรองโรงพยาบาลในเขตกรุงเทพมหานครเป็นสถาบันที่ปฏิบัติงานเพิ่มพูนทักษะจากแพทยสภา ในการเข้าเยี่ยมเพื่อสรุปผลการดำเนินการโครงการแพทย์เพิ่มพูนทักษะนำร่องฯ ประจำปี พ.ศ.2566 ของโรงพยาบาลสมเเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ณ ห้องประชุม พลเรือเอก หม่อมเจ้าปุสาณ สวัสดิวัตน์ ชั้น 3 อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 21 พฤษภาคม 2567