![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/597_iconview_1607398664.jpg)
พลเรือตรีหญิง ชุติมา เนียมโภคะ มอบเงินบริจาคในนาม คุณขาบ เนียมโภคะ
พล.ร.ต.นิธิ พงศ์อนันต์ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเงินบริจาคในนาม คุณขาบ เนียมโภคะ จำนวน 120,000 บาท เพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ รพ.ฯ โดยมี พลเรือตรีหญิง ชุติมา เนียมโภคะ เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 26 ตุลาคม 2563