![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/574_iconview_1607397208.jpg)
พลเรือโท ไกรศรี เกษร ผู้บัญชาการโรงเรียนนายเรือ มอบเงินบริจาค
พลเรือโท ไกรศรี เกษร ผู้บัญชาการโรงเรียนนายเรือ มอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท เพื่อสมทบทุนจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์ รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. โดยมี พลเรือโท วิชัย มนัสศิริวิทยา เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ และ พลเรือตรี นิธิ พงศ์อนันต์ ผู้อำนวยการ รพ.ฯ รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 2 ธันวาคม 2563