![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2024_02/5508_iconview_1707107582.jpg)
คุณละออพันธ์ แสงหล่อ มอบเงินบริจาค
คุณละออพันธ์ แสงหล่อ มอบเงินบริจาคจำนวน 200,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาตรีหญิง สรวงสุดา แนวจิตร รองหัวหน้าสำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567