![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2024_01/5095_iconview_1704181761.jpg)
ฝ่ายการพยาบาล รพ.ฯ จัดการประชุมวิชาการ
นาวาเอกหญิง เฉลิมศรี สองห้อง รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายการพยาบาล เป็นประธานเปิดการประชุมวิชาการ “ โครงการพัฒนาระบบจัดการความรู้งานบริหารจัดการความเสี่ยง - ทำ Risk ให้ครบรส ” ณ ห้องประชุมประพัฒน์ศรี สโมสร รพ.ฯ เมื่อวันที่ 26 ธันวาคม 2566