![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_11/5014_iconview_1700470880.jpg)
พลเรือตรีหญิง ชนิดา - คุณชุลีพร เดชขำ มอบเงินบริจาค
พลเรือตรีหญิง ชนิดา - คุณชุลีพร เดชขำ มอบเงินบริจาคจำนวน 200,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาเอก เรวัตร กิจณรงค์ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายบริหาร เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 20 พฤศจิกายน 2566