![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_11/5003_iconview_1699343509.jpg)
คุณเพชรรัตน์ เจษฎางษ์กุล มอบเงินบริจาค
คุณเพชรรัตน์ เจษฎางษ์กุล มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี วสุธา ข่ายแก้ว ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 7 พฤศจิกายน 2566