![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_10/4986_iconview_1698741479.jpg)
นักเรียนนายเรือ รุ่น 77 มอบเงินบริจาค
นักเรียนนายเรือ รุ่น 77 มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือโท ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ และพลเรือโท วิชัย มนัสศิริวิทยา อดีตเจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ ร่วมคณะมอบ ณ ห้องรับรอง บก.พร. เมื่อวันที่ 31 ตุลาคม 2566