![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_09/4793_iconview_1695041249.jpg)
ฝ่ายการพยาบาล รพ.ฯ ร่วมกับ วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ และชมรมพยาบาลทหารเรือ จัดการประชุมวิชาการพยาบาลประจำปี 2566
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานเปิดการประชุมวิชาการพยาบาลประจำปี 2566 เรื่อง “ สุขภาพดีวิถีใหม่ กับความท้าทายในยุคสังคมผู้สูงอายุ : On New Normal Good Health with Challenges in An Aging Society ” จัดโดย ฝ่ายการพยาบาล รพ.ฯ ร่วมกับ วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ และชมรมพยาบาลทหารเรือ ณ ห้องประชุม พลเรือตรี เล็ก สุมิตร ชั้น 5 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 18 กันยายน 2566