![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_08/4679_iconview_1692071409.jpg)
คุณนิสิต ปัญจพลากรกุล มอบเงินบริจาค
คุณนิสิต ปัญจพลากรกุล มอบเงินบริจาคจำนวน 110,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาเอกหญิง พิมพ์สิริ ชมะนันทน์ ผอ.ศูนย์รับบริจาค โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 15 สิงหาคม 2566