![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_08/4676_iconview_1691760516.jpg)
ผู้บริหาร รพ.ฯ ร่วมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ พลเรือตรีหญิง ภาวิกา ธรรมโน ที่ปรึกษาผู้อำนวยการ รพ.ฯ ด้านแพทยศาสตรศึกษา และนาวาเอก ปิยะวัฒน์ วงษ์วานิช รองผู้อำนวยการ รพ.ฯ ฝ่ายบริหาร ร่วมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๖ โดยมี พลเรือโท ชลธร สุวรรณกิตติ เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานในพิธีฯ ณ ห้องประพัฒน์ศรี สโมสรโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า เมื่อวันที่ ๑๐ สิงหาคม ๒๕๖๖