![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_07/4659_iconview_1690359697.jpg)
กิจกรรมจิตอาสา “ เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ ” เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว
พลเรือโท ชลธร สุวรรณกิตติ เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานเปิดกิจกรรมจิตอาสา “ เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ ” เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ นำกำลังพลสังกัดโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. เข้าร่วมกิจกรรมฯ ณ โรงเรียนวัดกระจับพินิจ แขวงบุคคโล เขตธนบุรี กรุงเทพฯ ในวันพุธที่ ๒๖ กรกฎาคม ๒๕๖๖