![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_07/4648_iconview_1689813736.jpg)
โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ จัดโครงการ “ ปันบุญ...ทำบุญเดือนเกิด ”
โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ จัดโครงการ “ ปันบุญ...ทำบุญเดือนเกิด ” ให้แก่กำลังพลสังกัด รพ.ฯ ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนกรกฎาคม ได้ทำบุญร่วมกันเพื่อความเป็นสิริมงคล โดยมี พลเรือตรีหญิง ภาวิกา ธรรมโน เป็นประธานในพิธีฯ ณ ห้องศิริพัฒน์ สโมสร รพ.ฯ เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคม 2566