![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_07/4631_iconview_1689310177.jpg)
ครอบครัวศรลัมพ์ มอบเงินบริจาคในนาม พล.ท.ประวิทย์ - คุณเพ็ญจันทร์ ศรลัมพ์
ครอบครัวศรลัมพ์ มอบเงินบริจาคในนาม พล.ท.ประวิทย์ - คุณเพ็ญจันทร์ ศรลัมพ์ จำนวน 200,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 13 กรกฎาคม 2566