![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_07/4629_iconview_1689233822.jpg)
ผอ.รพ.ฯ ร่วมคณะทำงานพิจารณาโครงสร้างพื้นฐานรองรับการปฏิบัติงานและการพัฒนาคุณภาพชีวิตกำลังพลกองทัพเรือ
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้แทน จก.พร. ร่วมคณะทำงานพิจารณาโครงสร้างพื้นฐานรองรับการปฏิบัติงานและการพัฒนาคุณภาพชีวิตกำลังพลกองทัพเรือ โดยมี พลเรือเอก สุวิน แจ้งยอดสุข ผู้ช่วยผู้บัญชาการทหารเรือ เป็นประธานคณะทำงานฯ เข้าตรวจเยี่ยมโรงพยาบาลฐานทัพเรือพังงา และอาคารกองปฏิบัติการ ทรภ.3 พร้อมทั้งร่วมกิจกรรมสร้างเสริมสุขภาพดี และเพิ่มทักษะการปฐมพยาบาลช่วยฟื้นคืนชีพขั้นพื้นฐาน ณ ฐานทัพเรือพังงา ทรภ.3 ระหว่างวันที่ 11-12 กรกฎาคม 2566