![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_07/4624_iconview_1689044211.jpg)
คุณวุฒิกร สติฐิต มอบเงินบริจาค
คุณวุฒิกร สติฐิต มอบเงินบริจาคจำนวน 200,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาเอก ปิยะวัฒน์ วงษ์วานิช รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายบริหาร เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 6 กรกฎาคม 2566