![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_06/4576_iconview_1686029653.jpg)
พลเรือเอก เทวินทร์ - คุณสุจิตรา มุ่งธัญญา มอบเงินบริจาคในนาม ดร.อาภาภัทร บุญรอด
พลเรือเอก เทวินทร์ - คุณสุจิตรา มุ่งธัญญา มอบเงินบริจาคในนาม ดร.อาภาภัทร บุญรอด จำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรองสำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 6 มิถุนายน 2566