![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_06/4569_iconview_1685785545.jpg)
คุณจินดา - คุณมุกดา และคุณแสงโรจน์ เฟื่องปุญวงศ์ มอบเงินบริจาค
คุณจินดา - คุณมุกดา และคุณแสงโรจน์ เฟื่องปุญวงศ์ มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร รอง ผอ.ศูนย์รับบริจาค โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 31 พฤษภาคม 2566