![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_05/4538_iconview_1683775356.jpg)
กลุ่มงานพยาธิวิทยา โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า จัดโครงการ พัฒนาการดูแลผู้ป่วยให้ได้มาตรฐานปลอดภัย
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานเปิดงานโครงการ พัฒนาการดูแลผู้ป่วยให้ได้มาตรฐานปลอดภัย ภายใต้ชื่องาน “ กิจกรรมพยาธิวิทยา พบผู้ใช้บริการภายใน ” จัดโดย กลุ่มงานพยาธิวิทยา รพ.ฯ ณ ห้องประชุม พลเรือตรี เล็ก สุมิตร ชั้น 5 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 10 พฤษภาคม 2566