![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_04/4473_iconview_1680667175.jpg)
ฝ่ายการพยาบาล รพ.ฯ จัดการอบรม
นาวาเอกหญิง มัญชุสา น้อยอำแพง รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายการพยาบาล เป็นประธานเปิดการอบรม “ โครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้องค์ความรู้และประสบการณ์จาก National Forum สู่การปฏิบัติ ” ณ ห้องประชุมพลเรือตรี เล็ก สุมิตร ชั้น 5 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 4 เมษายน 2566