![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_04/4463_iconview_1680329244.jpg)
งานวันคล้ายวันสถาปนากรมแพทย์ทหารเรือ ครบรอบ 133 ปี
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ และนาวาเอกหญิง มัญชุสา น้อยอำแพง รอง ผอ.รพ.ฯ ฝ่ายการพยาบาล ร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนากรมแพทย์ทหารเรือ ครบรอบ 133 ปี โดยมี พลเรือโท ชลธร สุวรรณกิตติ เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธาน ณ ห้องศิริพัฒน์ และห้องประพัฒน์ศรี สโมสรโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า เมื่อวันที่ 31 มีนาคม 2566