![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_03/4455_iconview_1679993124.jpg)
พลเรือตรีหญิง นันทพร ดารากร ณ อยุธยา มอบเงินบริจาค
พลเรือตรีหญิง นันทพร ดารากร ณ อยุธยา มอบเงินบริจาคจำนวน 1,000,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ หอผู้ป่วย อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 10 รพ.ฯ เมื่อวันที่ 28 มีนาคม 2566