![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_03/4349_iconview_1677734858.jpg)
มูลนิธิ ไอแคร์ ประเทศไทย มอบขนมอบกรอบ
มูลนิธิ ไอแคร์ ประเทศไทย มอบขนมอบกรอบ ริทซ์แครกเกอร์ จำนวน 98 ลัง ให้บุคลากรของโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ โดยมี นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร รอง ผอ.ศูนย์รับบริจาค โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ และนาวาตรีหญิง สรวงสุดา แนวจิตร หน.แผนกรับบริจาค รพ.ฯ เป็นผู้รับมอบ ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา รพ.ฯ เมื่อวันที่ 2 มีนาคม 2566