![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_02/4332_iconview_1677218361.jpg)
คุณรัชนี นาวีเกษมกุล มอบเงินบริจาค
คุณรัชนี นาวีเกษมกุล มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566