![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_02/4322_iconview_1676866113.jpg)
นาวาเอก ไพศาล ดงวิลาหล มอบเงินบริจาค
นาวาเอก ไพศาล ดงวิลาหล มอบเงินบริจาคจำนวน 200,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาตรีหญิง สรวงสุดา แนวจิตร รองหัวหน้าสำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2566