![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_02/4277_iconview_1675933142.jpg)
สโมสรโรตารีนิรมิตงาม ราชพฤกษ์ มอบเงินบริจาค
สโมสรโรตารีนิรมิตงาม ราชพฤกษ์ โดย คุณณฐารินทร์ กิตติพรวริษฐ์ นายกก่อตั้งสโมสร และคณะกรรมการบริหาร ปี 2565 – 2566 มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อสมทบทุนจัดซื้ออุปกรณ์การแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ และนาวาเอกหญิง พิมพ์สิริ ชมะนันทน์ ผอ.ศูนย์รับบริจาค รพ.ฯ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรองพิเศษ อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2566