![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_02/4248_iconview_1675231407.jpg)
คุณนิโลบล วิสิทธิ์กำธร มอบเงินบริจาค
คุณนิโลบล วิสิทธิ์กำธร มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร รอง ผอ.ศูนย์รับบริจาค โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2566