![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_01/4227_iconview_1674696559.jpg)
โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า จัดโครงการ “ ปันบุญ...ทำบุญเดือนเกิด ”
โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ จัดโครงการ “ ปันบุญ...ทำบุญเดือนเกิด ” ให้แก่กำลังพลสังกัด รพ.ฯ ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนมกราคม ได้ทำบุญร่วมกันเพื่อความเป็นสิริมงคล โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการ รพ.ฯ เป็นประธานในพิธีทำบุญ ณ ห้องศิริพัฒน์ สโมสร รพ.ฯ เมื่อวันที่ 25 มกราคม 2566