![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2023_01/4210_iconview_1673926891.jpg)
นาวาเอก อรุณ รอดอยู่ มอบเงินบริจาค
นาวาเอก อรุณ รอดอยู่ มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้าโดยมี นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร หัวหน้าสำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 17 มกราคม 2566