![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_12/4185_iconview_1672298125.jpg)
คุณสมพร มานะอุดมการ มอบเงินบริจาค
คุณสมพร มานะอุดมการ มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาตรีหญิง สรวงสุดา แนวจิตร หน.แผนกรับบริจาค โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม 2565