![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_12/4184_iconview_1672297940.jpg)
พลเรือเอก ณพ พรรณเชษฐ์ มอบเงินบริจาค
พลเรือเอก ณพ พรรณเชษฐ์ มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม 2565