![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_12/4173_iconview_1672192909.jpg)
พลเรือโท กิตติพงศ์ รุมาคม มอบเงินบริจาค
พลเรือโท กิตติพงศ์ รุมาคม มอบเงินบริจาคจำนวน 20,000 บาท สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ ในวันที่ 21 ธันวาคม 2565