![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_12/4169_iconview_1672192532.jpg)
นาวาเอก รุ่งพันธุ์ - นาวาโทหญิง ภาสิรี นาวีสุรพล มอบเงินบริจาค
นาวาเอก รุ่งพันธุ์ - นาวาโทหญิง ภาสิรี นาวีสุรพล มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ
เมื่อวันที่ 16 ธันวาคม 2565