![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_12/4167_iconview_1672192347.jpg)
นักเรียนนายเรือ รุ่นที่ 74 มอบเงินบริจาค
นักเรียนนายเรือ รุ่นที่ 74 มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 30 พฤศจิกายน 2565