![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_12/4156_iconview_1672130571.jpg)
คุณหญิงจรินทร์ การุณยวนิช มอบเงินบริจาคในนาม พลเรือเอก วิเชษฐ การุณยวนิช
คุณหญิงจรินทร์ การุณยวนิช มอบเงินบริจาคในนาม พลเรือเอก วิเชษฐ การุณยวนิช จำนวน 500,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 26 ธันวาคม 2565