![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_12/4114_iconview_1670203579.jpg)
คุณประกิจ โซวิกุล มอบเงินบริจาค
คุณประกิจ โซวิกุล มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า เพื่อจัดซื้อเครื่องวัดความดันแบบสอดแขน มอบให้ห้องรับรองนายทหาร โดยมี นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร หัวหน้าสำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 30 พฤศจิกายน 2565