![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_12/4110_iconview_1670202906.jpg)
บริษัทเอ.พี.เอส.คูลลิ่ง จำกัด มอบเงินบริจาค
บริษัทเอ.พี.เอส.คูลลิ่ง จำกัด มอบเงินบริจาคจำนวน 200,000 บาท สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ
ในวันที่ 23 พฤศจิกายน 2565