![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_11/4095_iconview_1669282626.jpg)
ผู้บริหาร ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ รพ.ฯ แถวรับฟังสาร
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ
พร้อมด้วยผู้บริหาร ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ รพ.ฯ แถวรับฟังสารจาก พลเรือเอก เชิงชาย ชมเชิงแพทย์ ผู้บัญชาการทหารเรือเนื่องในวันกองทัพเรือ ประจำปี 2565 ณ อาคารผู้ป่วยนอก ชั้น 3 โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า รพ.ฯ ในวันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2565