![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_11/4065_iconview_1668070768.jpg)
คุณเบ็ญจา กานวล มอบเงินบริจาค
คุณเบ็ญจา กานวล มอบเงินบริจาคจำนวน 200,000 บาท เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาเอก จตุรงค์ ตันติมงคลสุข รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ ในวันที่ 3 พฤศจิกายน 2565